DrayTek

So sánh sản phẩm (0)


Modem draytek Vigor2912n Wireless Router
DrayTek Vigor2912n

Modem draytek Vigor2912n Wireless Router

Tính năng tương tự như Vigor2912, có thêm: - Tính năng Wireless: - Wi-Fi 802.11n Tốc độ 300Bbps, 4 SSID - Antenna: 2 x 5dBi - Hỗ trợ tạo mạng wifi Khách cách ly..

Vigor AP810 Hỗ trợ Roaming PoE Access Point 2 Anten chuẩn N 300Mbps
DrayTek VigorAP810

Vigor AP810 Hỗ trợ Roaming PoE Access Point 2 Anten chuẩn N 300Mbps

Access point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS server của DrayTek - Hỗ trợ chuẩn cấp nguồn qua cáp mạng PoE 802.3af/at giúp cho việc triển khai trở lên dễ dàng ..

Vigor AP900 Hỗ trợ Roaming Giga PoE Access Point Chịu tải 50 user
DrayTek VigorAP900

Vigor AP900 Hỗ trợ Roaming Giga PoE Access Point Chịu tải 50 user

Dual Band Gigabit Access Point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS Server của DrayTek - Hỗ trợ cùng lúc 2 băng tầng 2.4Ghz/5Ghz, tăng số lượng Client kết nối - Hỗ..

Vigor AP910C Áp trần Hỗ trợ Roaming WiFi chuẩn AC Chịu tải 80 user
DrayTek VigorAP910C

Vigor AP910C Áp trần Hỗ trợ Roaming WiFi chuẩn AC Chịu tải 80 user

Dual Band Gigabit AC Access Point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS Server của DrayTek - Thiết kế ốp trần dễ dàng lắp đặt và tăng tính thẩm mỹ cho công trình. -..

Vigor120- ADSL2/2+, Nhiều tên miền động, Chuyên cho camera
DrayTek Vigor120

Vigor120- ADSL2/2+, Nhiều tên miền động, Chuyên cho camera

Modem ADSL2/2+ hỗ trợ tên miền động - 1 port ADSL2/2+, 1 LAN port 10/100Mbps - Hỗ trợ tính năng Firewall linh hoạt (NAT, DMZ, Port-redirect, lọc dữ liệu theo ..

Vigor2130 Broadband Router Firewall &  VPN server Broadband Router
DrayTek Vigor2130

Vigor2130 Broadband Router Firewall & VPN server Broadband Router

Gigabit Multi-media Broadband Router: - 1 Giga WAN, support IPTV (Multi-vlan) - 2 USB port connect: 3.5G modem, USB printer, FTP server, USB Disk - 4 Gigabit ..

Vigor2700e, ADSL2/2+, Nhiều tên miền động, Hỗ trợ IPTV
DrayTek Vigor2700e

Vigor2700e, ADSL2/2+, Nhiều tên miền động, Hỗ trợ IPTV

1 port ADSL2/2+, 4 LAN port with VLAN port-based - Support Triple play: Internet, IPTV, TR-069 - Support 2nd subnet for IP Routing Usage - Support IP Alias fo..

Vigor2710Ne ADSL2/2+ router, - Wireless A.P
DrayTek Vigor2710Ne

Vigor2710Ne ADSL2/2+ router, - Wireless A.P

1 port ADSL2/2+, 4 LAN port with VLAN port based - Wireless Access point, 802.11B/G/N with 1 antenna. WDS, Multi SSID, Wireless Rate control. - VPN sever with..

Vigor2860 VDSL/ADSL2+ & FTTH Router cân bằng tải VPN server
DrayTek Vigor2860

Vigor2860 VDSL/ADSL2+ & FTTH Router cân bằng tải VPN server

IPv4/IPv6 VDSL2/ADSL2+ High Throughput Loadbalancing - Router chuyên nghiệp Công ty vừa và nhỏ / phòng Internet-Game * WAN 1: RJ11, hỗ trợ VDLS và ADSL2+ * WA..

Vigor2860n VDSL & FTTH Router cân bằng tải Wireless N VPN server
DrayTek Vigor2860n

Vigor2860n VDSL & FTTH Router cân bằng tải Wireless N VPN server

VDSL/ADSL2+ Router & Load Balancing Router + Wireless N => 3 in 1 Specification as the same with Vigor2860, but included: - Wireless Access point, 802...

Vigor2912 Firewall &  VPN server Loadbalancing
DrayTek Vigor2912

Vigor2912 Firewall & VPN server Loadbalancing

IPv4/IPv6 High Throughput Load Balancing Router - Router chuyên nghiệp cho GAME / Doanh nghiệp vừa và nhỏ * WAN 1: 10/100Mbps, RJ45 * WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 ..

Vigor2912F Fiber router Firewall & VPN server Loadbalancing
DrayTek Vigor2912F

Vigor2912F Fiber router Firewall & VPN server Loadbalancing

Tính năng tương tự như Vigor2912, có thêm: * WAN 1: Khe cắm SFP 155M * WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1) * WAN 3: USB 2.0 hỗ trợ 3.5G/4G modem - Th..

Vigor2912Fn Wireless Fiber router
DrayTek Vigor2912Fn

Vigor2912Fn Wireless Fiber router

Tính năng tương tự như Vigor2912F, có thêm: * WAN 1: Khe cắm SFP 155M * WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1) * WAN 3: USB 2.0 hỗ trợ 3.5G/4G modem - W..

Vigor2925 VPN Router Firewall, VPN server Load balancing
DrayTek Vigor2925

Vigor2925 VPN Router Firewall, VPN server Load balancing

IPv4/IPv6 High Throughput Loadbalancing - Router chuyên nghiệp Công ty vừa và nhỏ / phòng Internet-Game * WAN 1: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN 2: 10/100/1000Mbp..

Vigor2925Fn Firewall & VPN server FTTH slot SFP Wireless AP
DrayTek Vigor2925Fn

Vigor2925Fn Firewall & VPN server FTTH slot SFP Wireless AP

Tính năng tương tự như Vigor2925, có thêm: * WAN 1: Khe cắm SFP 155M / 1.25G (SFP trực tiêp, 1 hoặc 2 sợi quang) * WAN 2: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN 3: 2 x U..

Vigor2925N VPN Router Firewall, VPN Load balancing, Wireless router
DrayTek Vigor2925n

Vigor2925N VPN Router Firewall, VPN Load balancing, Wireless router

- Firewall & VPN server - Wireless AP - Load Balancing cộng dồn bằng thông 2 WAN - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN - Wifi 802.11N tốc độ ..

Vigor2960 Load balancing router Firewall &  VPN server
DrayTek Vigor2960

Vigor2960 Load balancing router Firewall & VPN server

IPv4/IPv6 Enterprise high performance dual-gigabit WAN Firewall VPN router * WAN 1: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN 2: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN 3: 2 x USB 2.0 ..

Vigor2960F Firewall, VPN server
DrayTek Vigor2960F

Vigor2960F Firewall, VPN server

Tính năng tương tự như Vigor2960, có thêm: * WAN 1: Khe cắm SFP 155M / 1.25G (SFP trực tiêp, 1 hoặc 2 sợi quang) * WAN 2: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN 3: 2 x U..

Vigor300B 4 WAN Load balancing & Backup
DrayTek Vigor300B

Vigor300B 4 WAN Load balancing & Backup

IPv4/IPv6 Business continuity by Multi-WAN connection Load Balancing & Security BroadBand router * WAN 1~4: 10/100/1000Mbps, RJ45 * WAN USB: 2 x USB 2.0 h..

VigorFly200F- FTTH Router quang trực tiếp
DrayTek VigorFly200F

VigorFly200F- FTTH Router quang trực tiếp

FTTH Router - Router cáp quang trực tiếp Specification as the same with VigorFly200, but included: - Fiber port: SFP converter included, LC connector, single ..

DrayTek | 028398 người xem | | Rating: 4.5